ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಧೂಳು ತೊಳೆದ ಮಳೆ

ಚಿತ್ರಗಳು: ಸತ್ತಾರ್ ನಂದರಬೆಟ್ಟು

ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪಾಡಿಗೆ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವವರನ್ನು ಬೇಡಬೇಡವೆಂದರೂ ವಿನಾ ಕಾರಣ ಧೂಳು ಮೆತ್ತಿಕೊಂಡು ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಕಚೇರಿ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಹೊರಟವರೂ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸಬೇಕು. ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಧೂಳು ತುಂಬಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಕಳೆದ ಎರಡು ದಿನಗಳಿಂದ ಮಳೆ ದಿನಕ್ಕೊಂದು ಬಾರಿ ಸುರಿಯುತ್ತಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಕೆಲ ಹೊತ್ತಿಗಾದರೂ ಧೂಳು ತೊಳೆದು ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಸೋಮವಾರವೂ ಹಾಗೇ ಆಯಿತು.

ಸಂಜೆ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಲ್ಲಿ ಸಾಧಾರಣ ಮಳೆ ಗುಡುಗು ಮಿಂಚಿನೊಂದಿಗೆ ಸುರಿಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಧೂಳಿನಿಂದ ಕಂಗೆಟ್ಟಿದ್ದ ಪರಿಸರದ ಜನರಿಗೆ ಕೊಂಚ ಸಮಾಧಾನ ತಂದರೆ, ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗುಂಡಿಗಳಲ್ಲಿ ನೀರು ತುಂಬಿ ಪಾದಚಾರಿಗಳು ಪರದಾಡುವಂತಾಯಿತು.

ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಕಳುಹಿಸಿದವರು ಸತ್ತಾರ್ ನಂದರಬೆಟ್ಟು.

Be the first to comment on "ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಧೂಳು ತೊಳೆದ ಮಳೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*