ವಿಷುವಿನ ದಿನ ವರುಣನ ಸಿಂಚನ

www.bantwalnews.com – ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ

  • ಬಂಟ್ವಾಳ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸಹಿತ ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಮಳೆ
  • ಕೆಲವೆಡೆ ಕೈಕೊಟ್ಟ ಕರೆಂಟ್, ಬೆಳಗ್ಗೆಯೇ ಗುಡುಗಿನ ಸದ್ದು

ಸೌರಮಾನ ಯುಗಾದಿ (ವಿಷು ಹಬ್ಬ) ಆಚರಣೆಯ ದಿನವಾದ ಭಾನುವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್, ಬಂಟ್ವಾಳ ಸಹಿತ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡದ ನಿವಾಸಿಗಳಿಗೆ ದಟ್ಟ ಮೋಡ ಮತ್ತು ಮಳೆಯ ಸ್ವಾಗತ. ಕೆಲವೆಡೆ ಸೂರ್ಯೋದಯದ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನೇ ನೋಡಲಾಗದಷ್ಟು ಕಪ್ಪು ಮೋಡ ಆವರಿಸಿದ್ದರೆ, ಹಲವೆಡೆ ತುಂತುರು ಮಳೆಯಾಗಿದೆ.

ಬಂಟ್ವಾಳದಲ್ಲಂತೂ ರಾತ್ರಿಯಿಡೀ ಆಗಾಗ ವಿದ್ಯುತ್ ಕೈಕೊಟ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟುಮಾಡಿತು. ವಿದ್ಯುತ್ ತಂತಿಗಳಲ್ಲಿ ಹನಿ ಬಿದ್ದರೂ ಕಡಿತ ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಎಂಬ ನಾಗರಿಕರ ಹಾಸ್ಯಮಿಶ್ರಿತ ಟೀಕೆಯನ್ನೇ ಬಲಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಕರೆಂಟು ಆಗಾಗ ಕೈಕೊಟ್ಟರೆ, ಗುಡುಗಿನ ಆರ್ಭಟ ಭಾನುವಾರವನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿತು.

 

 

Be the first to comment on "ವಿಷುವಿನ ದಿನ ವರುಣನ ಸಿಂಚನ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*