ಬಿ.ಸಿ.ROAD ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬದಲಾಯ್ತು!

ಈಗ ಹೀಗಿದೆ.

ನಿನ್ನೆ ಹೀಗಿತ್ತು.

ನಿರ್ಮಾಣ ಹಂತದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಎಸ್‌ಆರ್ಟಿಸಿ ನೂತನ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಮುಂಭಾಗ ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿ ರಾಷ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ ಇಲಾಖೆ ರಸ್ತೆ ವಿಭಜನೆ ಮಾಡಿ, ಫ್ಲೈಓವರ್ ನಲ್ಲಿ ದ್ವಿಪಥ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ ಕುರಿತು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿಯೇ ವರದಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಿರಬಹುದು.

ಶನಿವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನವಾಗುವ ಸಂದರ್ಭ ಚಿತ್ರಣವೇ ಬೇರೆ. ಮತ್ತೆ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ರಸ್ತೆ ಮರಳಿದೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿಯೇ ಇದರಿಂದ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಜಾಮ್, ವಾಹನ ಸವಾರರಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು. ಶನಿವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಲಾರಿಗಳು ಸಾಲುಗಟ್ಟಿ ನಿಂತಿದ್ದವು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಹಿತ ವಿವಿಧ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಈ ಕುರಿತು ವರದಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದವು. ಇದೀಗ ಶನಿವಾರ ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುವ  ರೀತಿಯಲ್ಲಿ   ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದ್ದ ರಸ್ತೆ ವಿಭಾಜಕ ಕೋನ್ ನನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದೆ.  ಸೂಚನಾಫಲಕವನ್ನು ಅಲ್ಲಿಂದ ತೆರವು  ಗೊಳಿಸಿ ಮಡಚಿಡಲಾಗಿದೆ.

Yesterdays Report:

ದಿಢೀರನೆ ಬದಲಾದ ಬಿ.ಸಿ. ROAD

Be the first to comment on "ಬಿ.ಸಿ.ROAD ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬದಲಾಯ್ತು!"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*