ಓಟಿನ ಕಾಗದವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಹಾಕುವುದು?


ಓಟಿನ ಕಾಗದವನ್ನು ಓಟಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಹಾಕಬೇಕು, ಅದನ್ನು ಹೊರಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಬಾರದು. ಹೀಗೊಂದು ಸೂಚನೆ ಮತದಾನ ಕೇಂದ್ರದ ಹೊರಗೆ ಅಂಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದವರಿಗೆ ಕಾನೂನಿನ ಮೇರೆಗೆ ಶಿಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಭಯಂಕರ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನೂ ಆಯೋಗ ನೀಡಿ ಬೂತ್ ಎದುರು ಅಂಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮೊಡಂಕಾಪಿನಲ್ಲಿರುವ ಬೂತ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ನೋಟಿಸ್ ಇದ್ದುದಾಗಿ ಮತದಾರ ಪ್ರೊ. ರಾಜಮಣಿ ರಾಮಕುಂಜ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಥದ್ದು ಹಲವು ಬೂತ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಓಟಿನ ಕಾಗದವೂ ಈಗಿಲ್ಲ, ಓಟಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯೂ ಈಗಿಲ್ಲ. ಓಟಿನ ಯಂತ್ರ ಹಾಗೂ ಅದರ ಬೀಪ್ ಶಬ್ದವಷ್ಟೇ ಈಗಿನ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಯುಗದಲ್ಲಿರುವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಕೆಲವರು ಮರೆತಂತಿದೆ.!!!

Be the first to comment on "ಓಟಿನ ಕಾಗದವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಹಾಕುವುದು?"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*