ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ – ಮೇಲ್ಕಾರ್ – ಮುಡಿಪು – ತೊಕ್ಕೊಟ್ಟು – ಕಾಸರಗೋಡು

www.bantwalnews.com

ಇನ್ನು ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಿಂದ ಕಾಸರಗೋಡಿಗೆ ಬಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತೆರಳಬೇಕಾದವರು ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಸರಗೋಡಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಒಂದೋ ವಿಟ್ಲ ಮಾರ್ಗ ಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಇಲ್ಲವೇ ಪಂಪ್ ವೆಲ್ ಗೆ ತೆರಳಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ತುಂಬಿದ ಬಸ್ ಏರಬೇಕಿತ್ತು. ಸೀಟು ಸಿಕ್ಕಿದರೆ ಛಾನ್ಸ್ ಎಂಬಂಥ ಸ್ಥಿತಿ. ಆದರೆ ಈಗ ಹಾಗಿಲ್ಲ. ಗಂಟೆಗೊಂದರಂತೆ ಸುಮಾರು 12 ಟ್ರಿಪ್ ಬಸ್ಸುಗಳು ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ನೂತನ ಕೆಎಸ್ ಆರ್ಟಿಸಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಕಾಸರಗೋಡಿಗೆ ತೆರಳುತ್ತವೆ. ಎರಡೂ ಕಾಲು ಗಂಟೆಯೊಳಗೆ ಕಾಸರಗೋಡು ಕೆಎಸ್ಸಾರ್ಟಿಸಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ ನೀವು ತಲುಪುತ್ತೀರಿ.

ಇದರಿಂದ ಶಾಲೆ, ಕಾಲೇಜು, ಕಚೇರಿಗಳಿಗೆ ತೆರಳುವವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಿಂದ ದೇರಳಕಟ್ಟೆಗೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆಂದು ತೆರಳುವವರಿಗೆ ಈ ಬಸ್ಸುಗಳು ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಕಾಸರಗೋಡಿನಿಂದ ದೇರಳಕಟ್ಟೆಗೆ ಬರುವವರಿಗೆ ಲಾಭ.

ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಕೆಎಸ್ಸಾರ್ಟಿಸಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಒದಗಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿ ಇವು.

About the Author

Harish Mambady
ಕಳೆದ ಹದಿನೆಂಟು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೊಸ ದಿಗಂತ, ಉದಯವಾಣಿ, ತರಂಗ, ಕನ್ನಡಪ್ರಭ ಹಾಗೂ ವಿಜಯವಾಣಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಸಂಪಾದಕ, ವರದಿಗಾರ ಹಾಗೂ ಮುಖ್ಯ ಉಪಸಂಪಾದಕನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನಿಭಾಯಿಸಿರುವ ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ ಪ್ರಸ್ತುತ www.bantwalnews.com ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಮಾಲೀಕ ಹಾಗೂ ಪ್ರಧಾನ ಸಂಪಾದಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

1 Comment on "ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ – ಮೇಲ್ಕಾರ್ – ಮುಡಿಪು – ತೊಕ್ಕೊಟ್ಟು – ಕಾಸರಗೋಡು"

 1. namma oorige KSRTC seve nijakku agatya ittu.. hatssoff to KSRTC
  innu hecchu seve needali..

  Mudipu-Vittla
  Mudipu-Kanyana
  Mudipu-Kabaka-Puttur
  Mudipu-Manjanady
  Mudipu-Kanyana-Paivalike-Bayar

  heege halavu route kooda aadastu bega barali

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*